T6 na'urar kunsa takarda bayan gida

Takaitaccen Bayani:

Kundin F-T6 shine sabon ƙirar mu kuma mafi haɓaka injina don ɗaukar kayan bayan gida da tawul ɗin tawul ɗin dafa abinci tare da kewayon nadewa.Yana da wani sabon ƙarni wrapper tare da babban samar da gudun.F-T6 yana ba da damar kiyaye cikakkiyar sifar fakitin, har ma da gudana cikin babban sauri, yana ba da sauƙin sauƙi da saurin canzawa lokaci.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffofin

1) Yana ɗaukar cikakken fasahar servo, allon taɓawa da tsarin sarrafa SIEMENS SIMOTION.Ana iya saita sigogi cikin dacewa da sauri.Na'ura ta atomatik tana kammala gabaɗayan tsari daga ciyarwa ta atomatik, tsarawa, murɗawa da rufewa.Gudun gudu cikin sauri kuma babu gurɓatacce.

2) Wannan na'ura an ƙera shi don samun canje-canje daban-daban na ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun tsarin bayan gida da tawul ɗin kicin.

3) Karɓar abubuwan haɓaka shahararrun samfuran samfuran duniya a cikin sassan pneumatic, sassan lantarki da sassan aiki.

4) An ƙera na'ura don samun saurin canji mai sauƙi da sauƙi.Lokacin canjawa ƙasa da minti 30.

5) Kayan tattarawa shine fim ɗin filastik, yana adana kuɗi da yawa.6) Tashar tashoshi uku mai motsi mai ɗaukar bel ɗin ciyarwa tare da babban fasahar sarrafawa ta hanyar SIEMENS SIMOTION tsarin sarrafawa.

Abubuwa

Siffofin fasaha

Cin abinci 3 hanyoyi
Saurin samarwa fakiti 200/min
Yadudduka 1 Layer
Matsakaicin canjin tsarin lokaci 10-30 min
Mirgine diamita 90-200mm (3.5"-7.9")
Tsawon mirgine 90-300mm (3.5"-11.8")
Saitin siga HMI
Tushen wutan lantarki 380V 50HZ/60HZ
Kayan nade PE/LDPE/Takarda
PE/LDPE kauri 25-50 microns
Wutar da aka shigar 35KW
Amfanin iska <500L/min
Nauyin inji 6000KG

Ka'idar aiki Rolls suna zuwa ta hanyar isar da tashoshi 3;Ana ƙaddamar da su a cikin adadin hanyoyi bisa ga tsarin marufi da ake buƙata, wanda HMI ya saita, a cikin Layer guda ɗaya zuwa sashin ciyarwa, inda ake jigilar su ta rukuni na sandunan carbon da aka sanya a kan bel ɗin datsa.Sandunan carbon suna isar da rukunin nadi akan lif, wanda ke jagorantar su zuwa wurin nadawa.Sashin sakawa na tsare yana kawo fim ɗin marufi kai tsaye sama da bel ɗin jigilar kaya.Ana aiwatar da tsarin nadawa ta manyan manyan fayiloli na gefen duniya, haka nan babban fayil na kasa da babban fayil na counter.Ana yin nadawa gefe ta sabbin manyan fayilolin inji masu goyan bayan iska.Sashin jigilar kaya na sama yana ci gaba da matsar fakitin ta cikin sashin nadawa gefe da jujjuyawar ƙasa mai jujjuyawar ƙasa da isar da fakitin zuwa sashin hatimin gefe.Duk motsi da ayyuka ana sarrafa su ta hanyar ingantattun injunan servo da inverter.

2
3
4

Gabaɗaya Kanfigareshan

vqwqw

 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

  Samfura masu alaƙa

  • C25B facial tissue bundling packing machine

   C25B na'ura mai ɗaukar nauyin fuska

   Babban Features da Abvantbuwan amfãni 1) Yana ɗaukar direban servo mai ci gaba, allon taɓawa da PLC.An saita siga cikin dacewa da sauri.2) Wannan samfurin injin yana kammala samfur ta atomatik daga ciyarwa ta atomatik, tsarawa, buɗe jakar, cika cikin jakar, saka kusurwa da rufewa.3) An ƙera na'ura don samun saurin canji mai sauƙi da sauƙi.Yana ɗaukar kusan mintuna 5 kawai don canza tsari.4) T...

  • T8 toilet paper wrapping machine

   T8 injin nannade takarda bayan gida

   Babban fasali da Fa'idodi 1) Wannan nannade yana da sauƙin aiki, ana sarrafa shi gabaɗayan servo, wanda mafi girman ci gaba mai sarrafa motsi Siemens SIMOTION D ke sarrafawa wanda ke ba da damar ingantaccen tsarin samarwa.Ya kai saurin samar da fitarwa 160 fakiti / min don ba ku jagorar jagora don fakiti masu inganci a babban sauri.2) HMI abokantaka mai amfani tare da taimakon aiki & canji, nau'ikan daidaitawar marufi ...

  • FEXIK Automatic Soft Facial Tissue Paper Packing Machine

   FEXIK Atomatik Soft Facial Tissue Paper Paper...

   Ayyukan Siffofin: (1) An ƙirƙira wannan ƙirar don kunshin layi ɗaya da takarda na fuskar fuska jere biyu.(2) Matsakaicin girman marufi shine L480*W420*H120mm.Tabbas, kuma ana iya daidaita shi zuwa girman da kuke so.(3) Sanye take da ƙararrawa ta atomatik.Hasken kore ne lokacin da injin ke aiki akai-akai.Amma idan akwai wata matsala da injin, hasken zai juya ja ta atomatik....

  • T3 toilet paper packing machine

   T3 injin tattara kayan bayan gida

   Babban Halaye da Fa'idodi 1) Injin tattara kayan kwalliya biyu yana ba da nau'ikan nau'ikan marufi don birgima bayan gida da tawul ɗin dafa abinci, wanda ya dace da samar da takarda bayan gida da takaddar dafa abinci ta atomatik a duk kwatance tare da Layer 1 ko 2 yadudduka.2) Yarda da tsarin sarrafa servo ta atomatik, duk motsi da ayyuka ana sarrafa su ta hanyar axis 19 mai zaman kanta.3) HMI na ɗan adam yana taimakawa ...

  • D150 facial tissue single wrapping machine

   D150 na'urar rufe fuska guda ɗaya

   Features 1. The D-150 nau'in marufi inji dace da cikakken sarrafa kansa guda-fakitin marufi na fim marufi m fuska nama, fim marufi m kitchen tawul takarda, fim marufi V-ninka takarda tawul, square adiko nama nama, da adibas nama.2. Wannan injin yana ɗaukar saiti 15 na cikakken ƙimar servo drive.Yana da fa'idodi da yawa kamar cikakken ayyuka na aiki, babban inganci, sauƙin ...

  • Facial tissue paper folding machine

   Injin nadawa takarda ta fuskar fuska

   Babban Halaye Max nisa na jumbo roll 1000mm-2600mm Diamita na jumbo roll(mm) 1100(Sauran ƙayyadaddun bayanai, da fatan za a saka) Core ciki dia.na jumbo Roll 76mm (Sauran ƙayyadaddun bayanai, da fatan za a saka) Saurin samarwa 0 ~ 180 mita / min.Ƙarfin 3 lokaci, 380V / 50HZ, Mai sarrafawa Frequency Control Machine Yanke tsarin tsarin yanke ta nau'in pneumatic Vacuum tsarin 22 KW Tushen injin injin tsarin tsarin pneumatic 3P Air compres ...