T3 injin tattara kayan bayan gida

Takaitaccen Bayani:

1. Yana dauko ci-gaba servo drive, tabawa da PLC.An saita siga cikin dacewa da sauri.Na'ura ta atomatik tana kammala samfurori daga ciyarwa ta atomatik, tsarawa, buɗe jakar, cika cikin jakar, saka kusurwa da rufewa.

2. An ƙera na'ura don samun saurin canji mai sauƙi.

3.The inji an tsara don samun daban-daban bayani dalla-dalla format canji tsakanin bayan gida yi da kuma kitchen tawul.Godiya ga ci-gaba uku stacking tsarin ciyar da tashoshi hudu.

4. Yi amfani da jakunkuna da aka riga aka tsara na Sinanci, jakar da aka gama da hannu.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Babban Halaye da Fa'idodi

1) The biyu-Layer marufi inji samar da wani iri-iri na marufi jeri na bayan gida yi da kuma kitchen tawul, wanda ya dace ta atomatik samar da takardar salga da kuma kitchen takarda a duk inda tare da 1 Layer ko 2 yadudduka.
2) Yarda da tsarin sarrafa servo ta atomatik, duk motsi da ayyuka ana sarrafa su ta hanyar axis 19 mai zaman kanta.
3) HMI na ɗan adam yana taimakawa aikin na'ura da jujjuya sauri da daidaitawa.Zaɓuɓɓukan madadin don marufi da yawa suna nunawa akan HMI.
4) Ƙirƙirar ƙira na tsarin hatimi mai zafi yana sa kayan dumama da kwanciyar hankali, don tabbatar da rufe jakar a cikin babban inganci.
5) Yin amfani da gyaran mota yana dacewa da sauri.Canjin tsari yana da sauƙin gaske da sauri.
6) Sabuwar kuma mafi kyawun kaya da tsarin buɗaɗɗen jaka an tsara shi don injin marufi don tabbatar da cewa za'a iya samun saurin aiki fiye da 25 bags / min ko fiye lokacin tattara babban tsari.Kudin kula da injin yana da ƙasa sosai, kuma injin ɗin ƙarami ne, yana mamaye ƙasa kaɗan.

Abubuwa Ma'aunin Fasaha
Mtashar tashar 4 tashars
Fitowa 5-30 jakunkuna/min (tsayayyen gudun)
Jakar girman girman Max: L720*W520*H280(mm)
Kanfigareshan Rubutun bayan gida: 2-48 Rolls
Kitchen tawul: 2-16 rolls
Tushen wutan lantarki 380V/50HZ
Bukatar ƙaramar iska 0.5Mpa
Kayan tattarawa PE, PP, PPE, OPP, CPP, PT Precast jakar
Amfanin wutar lantarki 18KW
Girman inji L3900mm*W1600mm*H2200mm
Nauyin inji 4800kg
2
3
4

 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

  Samfura masu alaƙa

  • Full Automatic Soft Facial Tissue Paper Bundling Packing Machine

   Cikakkun Rubutun Rubutun Fuskar Nama Mai Lauyi Na atomatik...

   Ayyukan ZD-C25 na'ura mai ɗaukar kaya shine ɗayan mashahurin injin tattara kayan a China.FEXIK Atomatik Soft Fuskar Tissue Paper Packing Machine (1) An ƙera wannan ƙirar don kunshin layi ɗaya da takarda na fuskar fuska jere biyu.(2) Matsakaicin girman marufi shine L550*W420*H150m...

  • Toilet paper rewinding machine

   Injin jujjuya takardan bayan gida

   Na'ura mai jujjuyawa mara tsayawa Takardar bayan gida cike take da na'ura mai jujjuyawar na'ura ita ce huda da yanke danyar takarda zuwa girma dabam-dabam bisa ga abin da aka nema.Samfurin da aka gama yana da kyau, cikin tsari mai kyau kuma tare da tashin hankali daidaito.Yana da fasalin tsari mai mahimmanci, aiki mai sauƙi da kwanciyar hankali, ƙarancin amfani da wutar lantarki kuma yana rufe ƙaramin yanki.Matsakaicin saurin samarwa shine 200-350M/min.Yana h...

  • T8 toilet paper wrapping machine

   T8 injin nannade takarda bayan gida

   Babban fasali da Fa'idodi 1) Wannan nannade yana da sauƙin aiki, ana sarrafa shi gabaɗayan servo, wanda mafi girman ci gaba mai sarrafa motsi Siemens SIMOTION D ke sarrafawa wanda ke ba da damar ingantaccen tsarin samarwa.Ya kai saurin samar da fitarwa 160 fakiti / min don ba ku jagorar jagora don fakiti masu inganci a babban sauri.2) HMI abokantaka mai amfani tare da taimakon aiki & canji, nau'ikan daidaitawar marufi ...

  • FEXIK Automatic Soft Facial Tissue Paper Packing Machine

   FEXIK Atomatik Soft Facial Tissue Paper Paper...

   Ayyukan Siffofin: (1) An ƙirƙira wannan ƙirar don kunshin layi ɗaya da takarda na fuskar fuska jere biyu.(2) Matsakaicin girman marufi shine L480*W420*H120mm.Tabbas, kuma ana iya daidaita shi zuwa girman da kuke so.(3) Sanye take da ƙararrawa ta atomatik.Hasken kore ne lokacin da injin ke aiki akai-akai.Amma idan akwai wata matsala da injin, hasken zai juya ja ta atomatik....

  • C25B facial tissue bundling packing machine

   C25B na'ura mai ɗaukar nauyin fuska

   Babban Features da Abvantbuwan amfãni 1) Yana ɗaukar direban servo mai ci gaba, allon taɓawa da PLC.An saita siga cikin dacewa da sauri.2) Wannan samfurin injin yana kammala samfur ta atomatik daga ciyarwa ta atomatik, tsarawa, buɗe jakar, cika cikin jakar, saka kusurwa da rufewa.3) An ƙera na'ura don samun saurin canji mai sauƙi da sauƙi.Yana ɗaukar kusan mintuna 5 kawai don canza tsari.4) T...

  • D150 facial tissue single wrapping machine

   D150 na'urar rufe fuska guda ɗaya

   Features 1. The D-150 nau'in marufi inji dace da cikakken sarrafa kansa guda-fakitin marufi na fim marufi m fuska nama, fim marufi m kitchen tawul takarda, fim marufi V-ninka takarda tawul, square adiko nama nama, da adibas nama.2. Wannan injin yana ɗaukar saiti 15 na cikakken ƙimar servo drive.Yana da fa'idodi da yawa kamar cikakken ayyuka na aiki, babban inganci, sauƙin ...